ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 9.140.000 đ
Giá bán lẻ: 10.520.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | VGA ZOTAC LOW PROFILE RTX 5060 8GB GDDR7 (ZT-B50600L-10L) / BH 36T |
| Xung nhân (GPU Clock) | 2497 MHz |
| Open GL | 4.6 |
| Hiệu năng AI | 614 AI TOPS* |
| Tình trạng | Mới |
| Form Factor | Low Profile |
| Kích thước | 182.5 x 69 x 38.2 mm |
| Số nhân CUDA | CUDA cores 3840* |
| Thương hiệu | ZOTAC |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Cổng kết nối | 2x DisplayPort 2.1b / 1x HDMI 2.1b |
| Đầu cấp nguồn | 1x 8 PIN |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Tản nhiệt | 3x FAN |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018