ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 9.540.000 đ
Giá bán lẻ: 10.980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Số nhân CUDA | 3840 CUDA |
| Cổng kết nối | 3x DisplayPort 2.1b |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Tên sản phẩm | VGA PALIT RTX5060 INFINITY 8GB DDR7 | BH 36T |
| Form Factor | 2 Slot |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Nguồn đề xuất | 550W |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Kích thước | 262.1 x 126.3 x 40.1 mm |
| Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2280 MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Độ phân giải | 4K @ 480Hz hoặc 8K @ 120Hz |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1b |
| Thương hiệu | PALIT |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Open GL | 4.6 |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2512 MHz |
| Đầu cấp nguồn | 1x 8-pin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018