ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.840.000 đ
Giá bán lẻ: 6.720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series VGA | RTX 30 Series |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 14 Gbps |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Nguồn đề xuất | 300W* |
| Vulkan API | 1.4 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1 |
| Bộ nhớ | 6 GB GDDR6* |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL RTX3050 6GB V4-V BH 36T |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base: 1042 MHz - Boost: 1470 MHz |
| Kích thước | 242.2 x 115 x 39.8 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.4a |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1x DVI-D |
| Open GL | 4.6 |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 2304* |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018