ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.400.000 đ
Giá bán lẻ: 6.210.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Series VGA | RTX 20 Series |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Open GL | OpenGL® 4.6 |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Memory Clock | 192 bit |
| Thương hiệu | Unika |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 2060 |
| Loại VGA | Gaming |
| Xung nhân (Core Clock) | 1365MHz |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Thông tin chung - Loại VGA | Đồ họa |
| Kích thước | 215 x 112 x 44 mm |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 14000MHz |
| Kiểu dây nguồn | 8Pin |
| Nguồn khuyến nghị | 500W* |
| Bộ nhớ | 6GB GDDR6* |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 1920* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018