ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.500.000 đ
Giá bán lẻ: 5.180.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 / PCI Express 4.0 |
| Open GL | OpenGL®4.5 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 186 x 115 x 40mm |
| Series VGA | GTX 16 Series |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 12000MHz |
| Xung nhân (Core Clock) | 1410MHz |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX™ 1650 |
| Memory Speed | 12 Gbps |
| Loại VGA | Gaming |
| Memory Clock | 128 bit |
| Tình trạng | Mới |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kiểu dây nguồn | 6Pin |
| Thương hiệu | Unika |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR6* |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 896* |
| Nguồn khuyến nghị | 300W* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018