ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX™ 1050 |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Loại VGA | Gaming |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 118 x 112 x 40 mm |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (Core Clock) | 1354-1455MHz |
| Series VGA | GTX 10 Series |
| Thương hiệu | Unika |
| Memory Clock | 128 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 7008MHz |
| Memory Speed | 7 Gbps |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR5* |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 640* |
| Nguồn khuyến nghị | 300W* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018