ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.540.000 đ
Giá bán lẻ: 4.080.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | Unika |
| Memory Speed | 7 Gbps |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 7008MHz |
| Tình trạng | Mới |
| Series VGA | GTX 10 Series |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kích thước | 118 x 112 x 40 mm |
| Loại VGA | Gaming |
| Xung nhân (Core Clock) | 1291-1392MHz |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX™ 1050 Ti |
| Open GL | OpenGL®4.5 |
| Memory Clock | 128 bit |
| Nguồn khuyến nghị | 300W* |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR5* |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 768* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018