ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Thương hiệu | ASUS |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 3840* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 228 x 123 x 50 mm |
| Tên sản phẩm | VGA ASUS DUAL RTX5060 8GB OC (DUAL-RTX5060-O8G) / BH 36T |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
| Open GL | 4.6 |
| Bộ nhớ | 8 GB GDDR7* |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost Clock: 2535 MHz - Base Clock: 2280MHz |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Nguồn đề xuất | 550W* |
| Vulkan API | 1.4 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
Card màn hình ASUS Dual GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7 OC Edition là một sản phẩm đồ họa tầm trung mới nhất của ASUS, được thiết kế đặc biệt cho những người dùng yêu thích game, streamer và các ứng dụng đồ họa cơ bản. Với hiệu suất ổn định và công nghệ tiên tiến, đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn trải nghiệm đồ họa mượt mà mà không cần đầu tư quá nhiều.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| GPU | GeForce RTX 5060 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| Tốc độ bộ nhớ | 28 Gbps |
| Số nhân CUDA | 3840 |
| Boost Clock | 2535 MHz (Mặc định), 2565 MHz (OC) |
| Kiểu làm mát | Axial-tech Fans, hỗ trợ 0dB |
| Kích thước | 2.5 slot |
| Kết nối | 1 x HDMI 2.1b, 3 x DisplayPort 2.1b |
| Độ phân giải tối đa | 7680 x 4320 (8K) |
| Chuẩn API | OpenGL® 4.6 |
| DirectX | 12 Ultimate |
ASUS Dual GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 OC Edition là lựa chọn lý tưởng cho:
Card màn hình ASUS Dual GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 OC Edition là lựa chọn xuất sắc cho những ai đang tìm kiếm một giải pháp đồ họa cân bằng. Với thiết kế làm mát hiệu quả, khả năng kết nối đa dạng, và độ bền cao, sản phẩm này phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng từ chơi game đến làm việc đồ họa cơ bản.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018