ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 13.240.000 đ
Giá bán lẻ: 15.230.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series VGA | RX 9000 Series |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX 9060 XT |
| Nguồn đề xuất | 550W* |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost Clock: 3290 MHz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Thương hiệu | ASROCK |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Game Clock: 2700 MHz |
| Cổng kết nối | DisplayPort 2.1a x 2 |
| Open GL | 4.6 |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6* |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) AMD ASROCK RX 9060 XT CHALLENGER 16GB OC / BH 36T |
| Kích thước | 249 x 132 x 41 mm |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | HDMI 2.1b x 1 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 |
| Số nhân CUDA | Stream Processors 2048* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018