ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: ARKTEK
Giá khuyến mãi: 2.440.000 đ
Giá bán lẻ: 2.810.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Vulkan API | 1.2/1.3 |
| Series VGA | Radeon RX Series |
| Thương hiệu | ARK |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort 1.4 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Nguồn đề xuất | 350W* |
| Tình trạng | Mới |
| Số nhân CUDA | Stream Processors 640* |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.0b |
| Độ phân giải | 3840 x 2160 hoặc 5120 x 2880 (tuỳ cổng) |
| Bộ nhớ | 4 GB GDDR5* |
| Kích thước | dài 17 - 19 cm |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost Clock: 1287 MHz |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) ARK RX550 4G 1 FAN / BH 36T |
| Open GL | 4.5 |
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX 550 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x DVI-D |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 7000MHz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018