ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.740.000 đ
Giá bán lẻ: 3.160.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX560 |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Kiểu dây nguồn | Không cần nguồn phụ |
| Cổng kết nối | 1 x DP / 1 x HDMI / 1 x DVI |
| Tình trạng | Mới |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Độ phân giải | 3840 x 2160 (Digital Max Resolution) |
| Series VGA | RX 500 Series |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (Core Clock) | 1200 MHz |
| Thương hiệu | T-WOLF |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 x8 |
| Memory Bus | 128 bit (Memory Bus) |
| Nguồn khuyến nghị | 400W* |
| Nhân xử lý song song | Stream Processors 896* |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR5* |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 6000MHz |
| Memory Speed | 6 Gbps (từ 6000MHz) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018