ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.200.000 đ
Giá bán lẻ: 2.530.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Memory Clock | 128 bit |
| Memory Speed | 7 Gbps |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 560 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Cổng kết nối | HDMI / DP / DVI |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (Core Clock) | 1176MHz |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 6000MHz |
| Open GL | OpenGL® 4.5 |
| Loại VGA | Gaming |
| Series VGA | RX 500 Series |
| Thông tin chung - Loại VGA | Đồ họa |
| Kích thước | 183 x 112 x 42 mm |
| Thương hiệu | Unika |
| Tình trạng | Mới |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR5* |
| Nguồn khuyến nghị | 400W* |
| Nhân xử lý song song | Stream Processors 896* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018