ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.040.000 đ
Giá bán lẻ: 2.350.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 1500 MHz |
| Series VGA | RX 500 Series |
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX 550 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Nguồn đề xuất | 250W* |
| Form Factor | ATX |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) TW-RX550 4G D5 (PNB 686875545) DUAL .BH 36T |
| Open GL | 4.6 |
| Xung nhân (GPU Clock) | 1183 MHz |
| Bộ nhớ | 4 GB GDDR5* |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 512* |
| Thương hiệu | T-WOLF |
| Tản nhiệt | 1 quạt |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018