ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.639.000 đ
Giá bán lẻ: 1.810.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe + 1 x 12VHPWR |
| Công suất | 750W* |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan/Semi-passive |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Khối lượng | ~1.8–2.0 kg |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Độ ồn | <25 dBA |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích cỡ | ATX* |
| Hiệu suất | ≈90% |
| Tên sản phẩm | NGUỒN EVGA SUPERNOVA 750W GA 80PLUSGOLD F-MODULE BH 36T - ĐEN |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | EVGA |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018