ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 430.000 đ
Giá bán lẻ: 480.000 đ
Tình trạng: used
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | VSP |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 2200W* |
| Tình trạng | Cũ |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC |
| Kích thước quạt | 140 mm |
| Khối lượng | ~5.5 kg |
| Bảo hành | 1 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN VSPTECH VS-2200W - BH 1T STAR |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018