ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 989.000 đ
Giá bán lẻ: 1.090.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối SATA | 4× SATA |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hiệu suất | ≥ 85% |
| Đầu nối Molex | 2× Molex |
| Hãng | Centaur |
| Đầu nối CPU EPS | 2× 8(4+4)-pin |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Công suất | 650W* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2× 8(6+2)-pin |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước quạt | 120 mm HDB Fan |
| Đầu nối chính Main | 1× 24-pin |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tính năng bảo vệ | OPP / OVP / UVP / SCP / PFC |
| Tên sản phẩm | NGUỒN CENTAUR CT650 650W 80PLUSBRONZE BH 36T |
| Điện áp đầu vào | 160–240V AC 8A 50Hz |
| Số rail | Rail +12V: 54.2A – 650W | +5V / +3.3V: 20A / 20A (tổng 125W) | +5VSB / -12V: 2.5A / 0.3A |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018