ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.689.000 đ
Giá bán lẻ: 1.860.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Điện áp đầu vào | 100-240Vac |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 72 tháng (6 năm) |
| Công suất | 650W |
| Số rail | Đơn (Single Rail +12V: 54.16A) |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x PCI-E 6+2-pin |
| Hiệu suất | 80Plus Đồng |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x CPU 4+4-pin |
| Điều khiển quạt | Không có nút bấm chế độ 0dB |
| Kích cỡ | ATX 3.1 (ATX12V) |
| Chỉnh lưu PFC | PFC hoạt động (Active PFC) |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ASUS TUF GAMING 650W EVO ATX3.1 FULL-MODULE (80 PLUS BRONZE)/ BH 72T |
| Hãng | ASUS |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze (80 Plus Đồng) |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối Molex | 2 x Peripheral |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Đầu nối chính Main | 1 x MB 24/20-pin |
| Khối lượng | 1.252 KG (Riêng bộ nguồn) |
| Tính năng bảo vệ | OPP / OVP / UVP / SCP / OCP / OTP |
| Kiểu dây | Full-Module (Cáp rời hoàn toàn) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018