ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.530.000 đ
Giá bán lẻ: 1.690.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tần số quét | 100Hz |
| Gam màu | 95% sRGB |
| Công nghệ | VESA 75x75mm |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Thương hiệu | Edra |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Cổng kết nối | 1x Cổng HDMI 2.0 |
| Thời gian phản hồi | 5ms (Phản hồi nhanh/Overdrive) |
| Kích thước | 598 x 99 x 366 mm |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Trọng lượng | 2.55kg (Cả thùng 2.85kg) |
| Màn hình - Kích thước | 22 inch |
| Tình trạng | Mới |
| Tấm nền | VA |
| Tên sản phẩm | Màn Hình văn phòng Edra EGM22F100V (22" Fhd VA 100Hz 5Ms) Bh 24T |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Cổng Display Port |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018