ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 580.000 đ
Giá bán lẻ: 640.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Cảm biến | PAW3311 / Realtek Chipset |
| Kích thước | 116.5 x 62.9 x 38.2 mm |
| Tính năng khác | Con lăn TTC Silver |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số - Tính năng khác | Kết nối không dây tốc độ cao (Topspeed Wireless) |
| Pin | 800mAh |
| Tuổi thọ Switch | 100 triệu lần nhấn |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Switch | Omron Mechanical Switches |
| Trọng lượng | 59g (±2g) |
| Số nút | 6 |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Thương hiệu | MCHOSE |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Trắng |
| DPI | 12000 DPI* |
| Kiểu kết nối | 3 Mode* |
| Thông số - Kiểu kết nối | Có dây + Không dây 2.4GHz + Bluetooth |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018