ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 589.000 đ
Giá bán lẻ: 650.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tính năng khác | Thời gian làm việc: 62h |
| Tình trạng | Mới |
| Pin | Pin sạc (Dung lượng: 500 mAh) |
| Tuổi thọ Switch | 50 triệu lần click |
| Màu sắc | Hồng (Magenta) |
| Thông số - Tính năng khác | Thời gian sạc: 2h |
| Thương hiệu | Dare-U |
| Kích thước | 123 x 64 x 39mm |
| Cảm biến | DareU AIM-WL |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Ngành hàng | Chuột máy tính |
| Switch | DareU |
| Loại sản phẩm | Gaming |
| Thông số - Tính năng khác | Polling rate: 1000Hz |
| Trọng lượng | 63 +/- 5g (ULTRALIGHT) |
| Thông số - Tính năng khác | Tracking: 300IPS |
| Kiểu kết nối | 3 Mode* |
| DPI | 12000 DPI* |
| Thông số - Kiểu kết nối | Không dây RF 2.4G /Bluetooth (BT) /Có dây (WIRED) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018